KWAHERI RAFIKI GEORGE, NASI TUNAFUATIA - MSAMI

Na Joseph Msami,
GK Author.
Marehemu George bonge, Joseph Msami na Ritha Chuwalo.
Nimesikitishwa sana na msiba wa huyu mutumishi na rafiki yangu! Nilipomwona zaidi ya miaka kumi iliyopita nilimpenda na kumwomba awe rafiki yangu. Wakati huo hata simu za mikononi zilikuwa siyo nyingi akanipa no ya mezani ofisini kwake.
Niliwasiliana naye sana na hata mara nyingine nahisi nilikuwa namsumbua. Lakini nimejifunza sana unyenyekevu wake mkuu ambao siwezi kuusahau na namna alivyokuwa akimpokea mtu yeyote utadhani wanafahamiana naye kwa muda mrefu!

Imeniuma sana kumpoteza mtu huyu muhimu. Pia nimetiwa changamoto ya kujiandaa muda wowote (Zaburi119:1-5) ili andiko likitimia niwe tayari.

Natamani ningekuwa Dar nishuhudie safari ya mwisho ya rafiki yangu. Nawaombea sana hususani shemeji (mke wa George). Mungu hatawapungukia.

Share on Google Plus

About Gospel Kitaa

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.