CHAGUO LA GK: NINA HAJA NAWE YA DIAT NA LILY EDWARD

Tunatumai u mzima mdau wa Gospel Kitaa kwa Jumapili ya leo tarehe 24 Januari 2016. Kati ya yote tunayofanya tunatambua ya kwamba hakika tuna haja na Yesu mwokozi wetu aendelee kutufanya tudumu katika uwepo wake na kupata baraka zote za duniani.

Chaguo la GK leo tuko na kinadada ndugu, Diat na Lily Edward, katika video iliyoongozwa na mmojawapo wa wana Team GK, John Maulid. Kinadada hawa wanatukumbusha namna gani hatuwezi kwenda kivyetu vyetu bila msaada wa Mungu.


Tunakutakia Jumapili njema
Share on Google Plus

About Elie Chansa

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.