MWENYEKITI WA KWAYA AJERUHIWA KWA MAPANGA NA MAJAMBAZI AKIELEKEA HUDUMANI


Siku ya jana tukiwa tunajiandaa na huduma ya mbez beach mishale ya alfajiri mwenyekiti wetu Bestus kalokola(kakobe ) wakati akitoka nyumban kwake Sinza Mori kuja church ili tuelekee mbez beach MAJAMBAZ HATARI walimvamia kwa MAPANGA na kumkata kata mwilini na kumuibia simu na some other Stuffs of him...

TUNAMSHUKURU MUNGU kwani lengo lao la kummaliza halikufanikiwa tulimuaisha hospital na anaendelea VIZUR KIASI...
Tuwe makin ndugu Wakristo hali ya usalama sio nzur kwa sasa tumuombe Mungu atuepushie na uovu wa adui Shetani...vibaka na majambazi ni wengi sana..TUWE MAKINI..Huduma still going on Tunaomba maombi yenu kwetu..
Simu yake pia walimuibia hvo hapatikani..ili kuweza kumjulia pole 
wasiliana na #zifuatazo.....0657 344 425/0718 75 00 

Taarifa na picha ni kwa mujibu wa kwaya husika.






Share on Google Plus

About Ambwene Mwamwaja

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.